Thursday, July 07, 2005

Senti Mode

Haha..."Mahal kita, Mahal mo siya, kaso hindi ka niya mahal, Pwede bang tayo na lang magmahalan?"

Salamat nga pala sa mga kausap ko sa YM, pinapasaya niyo ako kahit papaano

Sana Kahit Minsan - Kamikazee

Bakit ikaw ang nais na
Matanaw nitong mga mata
Tunay kayang nabighani
Ako sa taglay mong ganda
Nais kong marinig
Malandi mong tinig
Hatid sa aking
Aliw na tila ba
Ito'y hulog man
Lang ng langit

Pagnakita ka na'y
Ayaw nang kumurap o
Pumikit man lang
Dahil baka mawala kang
Bigla nang hindi ko alam
Minsa'y hinahagka't
Yakap-yakap kita
Ngunit subalit sa tuwing lumalapit
Nanghihinayang lang

Sana kahit minsan
Ay mapansin ako
Malaman mong kita'y
Mahal at `yan ay totoo
'wag isiping
Nagbibiro ako
Tunay ang pag-ibig
Na alay sa `yo


Bakit ikaw ang nais na
Matanaw nitong mga mata
Tunay kayang nabighani
Ako sa taglay mong ganda
Minsa'y hinahagka't
Yakap-yakap kita
Ngunit subalit sa tuwing lumalapit
Nanghihinayang lang

Sana kahit minsan
Ay mapansin ako
Malaman mong kita'y
Mahal at `yan ay totoo
'wag isiping
Nagbibiro ako
Tunay ang pag-ibig
Na alay sa `yo

Hanap ng puso
Ay laging ikaw
Ang tanging nais ko'y
Ang iyong pagmamahal
Sana'y sabihing
Mahal mo rin ako
Ikaw ang tawag ng
Damdamin ko

Sana ay mapansin ako
Malaman mong kita'y
Mahal at `yan ay totoo
'wag iisiping
Nagbibiro ako
Tunay ang pag-ibig
Na alay
Ikaw ang nais
Sa habang buhay
Ang pag-ibig na alay ko
Sa `yo'y tunay
Sa `yo'y tunay
Sana kahit minsan
Sana kahit minsan
Sana kahit minsan

No comments: